Hafðu samband

Við á Múlalundi höfum alltaf áhuga í að heyra frá okkar viðskiptavinum. Endilega hafðu samband með því að senda póst á mulalundur@mulalundur.is eða fylla út í formið hér til hliðar.

Heimilisfang

Við Reykjalund, 270 Mosfellsbæ

Opnunartímar

mán. - fös.: 8:00-16:00

Símanúmer

Sími: 562-8500

Netfang

mulalundur@mulalundur.is

Tengiliðir

Björn Heimir Björnsson
Verslunarstjóri/Sala bjornheimir@mulalundur.is
Eggert Ísólfsson Verslun/Sala eggert@mulalundur.is
Hallsteinn Magnússon Lagerstjóri hallsteinn@mulalundur.is
Haukur Hallsteinsson Framleiðslustjóri haukur@mulalundur.is
Helgi Kristófersson Aðstoðarframkvæmdarstjóri/Sala helgi@mulalundur.is
Hilma Ösp Baldursdóttir Gjaldkeri/Sala hilma@mulalundur.is
Jón Axel Pétursson Framkvæmdarstjóri jonp@mulalundur.is
Sonja Kjartansdóttir Bókari sonja@mulalundur.is
Vilborg Eiríksdóttir Verkstjóri vilborg@mulalundur.is

    Hafa samband